[CR] ++Review…สัมผัสลมหนาว ที่เขาใหญ่ พาไป The Peri Hotel++

สวัสดีครับเพื่อนสมาชิก ทุกๆท่าน พบกันอีกครั้งครับ หลังจากรอบก่อน พาไปพักกายพักใจ กันที่ พัทยามาแล้ว คราวนี้ เปลี่ยนบรรยากาศกันบ้าง คิดถึงเขา เลยต้องไปหาเขากันซักหน่อย 5555   อากาศ ช่วงนี้กำลังลังเหมาะเลย เมื่อลมหนาวมาเยือน เราก็ย้ายจาก ทะเล มาเที่ยวป่าเที่ยวเขากันดีกว่า จะได้ สัมผัสความหนาวกันให้เต็มที่ 

หนึ่งในที่ๆเป็นที่นิยมสุดๆ ไม่ไกลจากกรุงเทพ  นั่นก็คือ ที่เขาใหญ่นั่นเองครับ ตอนนั้นซื้อ VC ไว้ตั้งแต่ ก่อนโควิดระบาด ตอนนั้นยังใช้ชื่อว่า Escape Khaoyai แต่ตอนนี้ เปลี่ยนชื่อมาเป็น The Peri Hotel  ถือ VC ไว้จนใกล้หมดอายุ ก็ได้เวลาจองกันซักที ก่อนที่ VC จะหมดอายุ ช่วงนี้ก็บรรยากาศเหมาะพอดี จัดแจงเตรียมเซตโปรแกรมเที่ยว ร้านอาหาร เป็นที่เรียบร้อย ก็พร้อมเดินทางกันละ ทริปนี้ เราจะพาไปเที่ยวไปชิมที่ไหนกันบ้าง เดี๋ยวเราไปรับชมในรีวิวกันเลยดีกว่าครับ มีที่ไหนเด็ดๆบ้าง เดี๋ยวได้รู้กัน ไปกันเลยยยยยยย
ชื่อสินค้า:   Khaoyai , The peri Hotel
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่