แนะนำอนิเมะแนวกีฬาพระเอกเก่ง

ตามชื่อเรื่องเลยครับแนวกีฬาพระเอกเก่งแต่ไม่เน้นผู้หญิงนะครับเพราะเข็ดจากการไปดูบริ้นออฟเทนนิสมาคือเป็นนางเอกที่แบบ...อย่าว่าอย่างงั้นอย่างงี้เลยนะคือเป็นนางเองที่น่ารำคาญมาก(แฮร่ๆ)เพราะว่าทีแรกก็ทำให้เรียวมะไม่ได้แข่งเลยแล้วยังอีกหลายๆอย่างที่ทำตัวน่ารำคาญแต่ก็พยายามดูจนจบเพราะความเก่งของพระเอก พอเรื่องนี้ดีกว่าเดี๋ยวจะไปกันใหญ่55 คืออยากได้แนวแบบเรื่องนี้อะครับแต่ไม่ขอนางเอกแบบนี้นะไม่ไหวจริงๆพอมีแนะนำบ้างไหมครับ
แสดงความคิดเห็น