คือไม่กล้าให้แฟนเห็นหน้าตอนคอลทำไงดีคะ

กระทู้คำถาม
คือไม่มั่นใจจริงๆเราสองคนเคยเจอกันแต่เราก็ยังไม่กล้าเปิดกล้องอยู่ดีค่ะแฟนอยากเปิดดกล้องมากๆเลยบางทีงอนด้วยซ้ำเราไม่มั่นใจจริงๆค่ะความรู้สึกตอนเจอกับเปิดกล้องโครตต่างกันเลยค่ะเราไม่ได้ห่วงสวยอะไรเลยแต่มันไม่มั่นใจจิงๆเราเป็นคนมีรอยสิวด้วยแหละทำให้ไม่มั่นใจในตัวเองเลยเราควรทำไงดีคะคือเราคิดมากสุดๆเลยค่ะตอนนี้กังวลไปหมดเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่