บัญชี adsense YouTube ถูกปิด จะกลับมาสร้างรายได้เหมือนเดิมได้ไหม

กระทู้คำถาม
บัญชี adsense YouTube ถูกปิด จะกลับมาสร้างรายได้เหมือนเดิมได้ไหมครับ หรือว่าช่องจะไม่สามารถกลับมาสร้างรายได้ ต้องปิดช่องทิ้งอย่างเดียว 
บัญชี adsense YouTube ถูกปิดแล้ว จะสร้าง adsense ใหม่ได้ไหมครับ สมัครด้วย อีเมลใหม่ ชื่อ นามสกุล และ เลขบัตรประจําตัว 13 หลักใหม่ จะได้ไมครับ
ถ้าได้ แล้วเราใช้เลขที่บัญชีธนาคารเดิม ได้ไมครับ จะผิดกฎไม ขอความรู้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่