[CR] รีวิว เที่ยวเมืองน่าน "ก็อยู่น่านพอดี Por-Dee" เลยจะมาเล่าให้ฟังว่ามีที่พักในเมืองแบบ Poshet ราคาหลักร้อยเองเว้ยยย

จากที่ห่างหายในการมาเล่าเรื่องราวประสบการณ์ การเดินทางของผม ได้ฤกษ์งามยามดี ส่งท้ายปี 2021
กับทริป "น่าน" ไงงงง 
เมืองเล็กๆ ภาคเหนือที่ตอนนี้หลายๆคนนิยมไปกัน ในส่วนของรีวิว กระทู้นี้ ผมขอรีวิว สั้นๆสำหรับ เที่ยวในตัวเมืองน่านนคร กับ ที่พัก
สไตล์ Poshet มินิมอลๆเรียบง่ายสบายตา แต่เต็มไปด้วยความเป็นส่วนตัว อบอุ่นและประทับใจในการดูแลแบบเป็นกันเอง
พร้อมจุดเช็คอินในเมือง ไปครับแต่งตัวพื้นเมืองไปถ่ายรูปตามคอนเซปของผม " เพราะทุกวันคือ Runway" 
ในตัวเมืองน่าน มีอะไรน่านสนใจบ้าง ไปเดี๋ยวพาไปถ่ายรูป Check In กันครับ
ปล. ทริปนี้ ( ไม่ได้พักฟรีนะครับ แต่มารีวิวให้ เพราะประทับใจในความเป็นกันเอง )
สามารถไปดูรูปเพิ่มเติมและทริปอื่นๆได้ใน เพจ: นักจ้องเที่ยว(เพราะทุกวันคือRunWay)
Cr: เพจตัวเองนิสส https://web.facebook.com/nakjongtiew
#น่าน #์Nan #Thailand #ทริปน่าน #นักจ้องเที่ยวเพราะทุกวันคือRunway #kamakung #อยู่น่านพอดี #นักจ้องเที่ยว
ชื่อสินค้า:   อยู่น่านพอดี por-dee ทริปน่าน
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่