คุณเชื่อเรื่องแพ้ตั้งแต่ยังไม่เริ่มไหม

กระทู้คำถาม
ผมชอบเพื่อนคนหนึ่งครับเป็นรักแรกของผมเลยผมชอบเธอตั้งแต่ครั้งแรกที่เจดเลยผมจำได้ว่าชอบเธอตั้งแต่ตอนนั้นจนมาถึงม.2ผมก็เริ่มสนิทกับเธอเริ่มแซวหยอกล้อกันมีกันแกล้งบอกรักกันผมเลยตัดสินใจบอกชอบเธอแต่เธอไม่รับรักครับเพราะผมมันหน้าสนตีนแล้วก็ไม่มีอะไรดีเลยด้วยจนถึงตอนนี้เธอกำลังคบกับเพื่อนในกลุ่มที่สนิทของผมทั้งๆที่เธอเคยบอกว่าจะไม่คบกับเพื่อนผมก็เข้าใจเขามันดีกว่าทุกอย่างเขารักกันผมก็ยินดีด้วยที่เขาได้คบกับคนดีๆอย่างเพื่อนผม
แพ้ตั้งแต่ยังไม่เริ่มคุณเคยเป็นไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่