ไม่มีผลงานเกียรติบัตรสามารถเข้ามาหาลัยได้ไหมครับ?

คือตอนนี้ผมอยู่ม.5 เราอยากจะถามพี่ๆ ทุกคนว่า ไม่มีเกียรติบัตรหรือผลงาน ในพอร์ตฟอดิโอ้ จะเข้ามหาลัยและมหาลัยการกีฬาแห่งชาติได้ไหมครับ? ด้วยโรคระบาดโควิด-19 ทำให้ได้เรียนออนไลน์เป็นส่วนมาก ไม่มีกิจกรรมใดๆ เลย จนตอนนี้ไม่มีผลงานช่วงม.ปลายสักงานเลยครับ #ใครรู้ช่วยตอบผมหน่อยนะครับ🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่