สงสัยเรื่องsaint seiya the lost canvas (อาจมีspoilครับ)

ผมพึ่งหยิบเอาหนังสือภาคนี้มาอ่านหลังจากดองมานานมาก แล้วสงสัยฉากนึงมากเลยครับ ฉากตอนชิจิฟอสตายมีตอนที่บอกว่า อยากปกป้องซาช่าด้วยฐานะอื่นที่ไม่ใช่เซนต์ แล้วมีฉากที่บอกว่าขอให้ตัวเองได้อยู่เคียงข้างตลอดไป นี่คือชิจิฟอสรักซาช่าแบบ ชาย-หญิงเหรอครับ แต่จากที่ผมอ่านมาเหมือนชิจิฟอสจะแก่กว่าซาช่าเยอะเลยนะครับ เลยสงสัยว่าที่ผมเข้าใจนี่ถูกไหม???
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่