ข้อถามเรื่องการบริการของ LINE MAN จากกิจกรรม Line Man Lucky Box หน่อย

คือผมได้ทำการแลกของเป็นแก้วปั้นไปเมื่อวันที่ 11 ตค. 64 นะ่ นี้ก็คงประมาณ  2 เดือนแหละครับยังไม่ได้รับสิ้นค้าเลย มีอยู่ครั้งเจ้าหน้าที่ทาง LINE MAN โทรมาขอเปลี่ยน ลายแก้วผมก็ตอบกลับไปว่าได้ แล้วหลังจากนั้นก็ไม่มีของมาสะที่ ผมเลยติดต่อไปทางแชท จำไม่ได้ว่าวันไหนน่ะ (เพราะระบบไม่เก็บประวัติการแชทให้ ขนาดเคยระบุ อีเมลให้ส่งข้อความไปที่อีเมลที่ระบุ ระบบมันบอกว่า จบการสนทนาแล้วจะส่งไปให้แต่ผมลองแล้วไม่เห็นมีส่งมาเลย รู้สึกระบบจะแย่งมากครับ)    ผ่านไปสะ 1 -2 อาทิตของก็ยังไม่มีมาเรื่องก็เงียบๆ โทรก็ไม่มี อีเมลก็ไม่มา ขนาดไปดูในถ้งขยะยังไม่มีข้อความอะไรที่เป็นของ LINE MAN ส่งมาบอกความเคลื่อยไหวอะไรให้เลย พอ แชทรอบ 2 ก็ยังเข้าอีกรอบเดิม จบการสนทนาแล้วจะส่งเรื่องให้ ติดตามเรื่องได้ทางอีเมลค่ะ  อืมแล้วนี้จะให้รอต่ออีกกี่เดือนครับ แชทผ่านระบบก็เรื่องเงียบ ถามไปทางเฟส ก็ยังไม่ตอบสะที่ 

ข้อถามหน่อยครับว่ากรณีแบบผมนี้ มีเยอะไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่