ได้เล่มนานจัง

ผมได้ออกรถมอเตอร์ไซด์เงินสด  1 เดือนแล้วยังไม่ได้ทะเบียนและเล่ม
อยากทราบว่านอกจากถามร้านแล้วยังมีที่ไหนสอบถามได้บ้างว่า เราจะได้เล่มวันไหน (ผมกลัวทางร้านจะเอาเงินทำมิดีมิร้าย)

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ก็ต้องถามร้านเหมือนเดิมครับ ร้านอาจจะรวบรวมรอไปทีเดียว ไม่รู้ติดติวช่วงโควิดหรือเปล่า
ตอนผมซื้อเงินสดก็ 25วันร้านค่อยจดให้พอเล่มกับป้ายถึงร้านๆก็เรียกไปรับครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่