ตามหามังงะค่ะ

ตามที่บอกนั้นแหละค่ะ คือตามหามังงะค่ะ ที่จำเนื้อเรื่องได้นะคะ
พระเอกน่าจะเป็นเจ้านายของนางเอก คล้ายว่านางเอกเป็นคนดูแลบ้าน อะไรประมาณนี้ แล้วพระเอกก็ขอนางเอกแต่งงานทุกครั้ง แต่นางเอกก็ปฏิเสธทุกครั้งเลย
อันนี้ตอนช่วงแรกๆนะคะ แล้วก็ตอนหลังๆ เหมือนว่าทั้งสองจะแต่งงานกันแล้ว แล้วพระเอกแก่แล้วป่วย แล้วทีนี้ฟื้นขึ้นมาเจอนางเอก ลูก บลาๆ พระเอกน่าจะฝันถึงพี่ชายของตัวเองอะไรประมาณนี้คล้ายบอกให้พระเอกใช้ชีวิตให้คุ้มอยู่กับนางเอกอ่ะค่ะ ตอนสุดท้าย พระเอกตุย แล้วนางเอกก็นึกถึงพระเอกแล้วก็กอดรูปพระเอกไว้นั่งดูต้นไม้คนเดียว อ่ะค่ะ /// ในมังงะ น่าจะอยู่ในยุคที่โบราณนิดๆอ่ะค่ะ
ปล.ขอบคุณสำหรับล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่