[CR] Millennium Hilton Bangkok : วันพักผ่อนสบายๆ ริมแม่นํ้าเจ้าพระยา

โรงแรม มิลเลนเนียม ฮิลตัน กรุงเทพฯ - เป็นโรงแรมขนาดใหญ่ สูง 33 ชั้น ริมแม่นํ้าเจ้าพระยา มีหัองพัก 500 กว่าห้อง สร้างมาตั้งแต่ปี 2000 จึงได้ชื่อนำหน้าว่า "Millennium" บรรยากาศในโรงแรมยังดูดีมาก ห้องพักก็ได้รับการ renovate ใหม่ โดยรวมๆแล้ว งานออกมาดีทีเดียว

fatreview มีโอกาสมา CHECK IN ที่ Millennium Hilton Bangkok ถึง 3 ครั้ง ตั้งแต่ต้นเดือนกันยายน ที่แขกน้อยมากๆ และ สระว่ายนํ้าปิดปรับปรุง

กลางเดือน ตค.ก็ได้มาพักอีกครั้ง ในช่วงที่ยังไม่ให้เสิร์ฟแอลกอฮอล์ใน Club Lounge และล่าสุด เมื่อปลายเดือน พย. ที่ผ่านมา จึงได้ภาพมาเยอะพอสมควร เราไปชมภาพต่างๆกันดีกว่าครับ

*รีวิวนี้เป็น Customer review นะครับ  
ชื่อสินค้า:   Millennium Hilton Bangkok, โรงแรม มิลเลนเนียม ฮิลตัน กรุงเทพฯ
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่