ช่วยแนะนำมอเตอร์ไซค์คันเล็กไว้ขี่ขึ้นดอย หรือแนว Trekking หน่อยค่ะ

สวัสดีค่า ตอนนี้กำลังมองหามอเตอร์ไซค์ ไว้ขี่เดี่ยวเที่ยวคนเดียว แบบไซซ์ไม่ใหญ่มากที่แอบมองไว้ชอบสไตล์ CT125 เลยอยากทราบว่า มันมีรุ่นไหนที่น่าสนใจ สไตล์คล้าย ๆ กัน ราคางบไม่เกินแสน หรือเกินได้นิดหน่อย เน้น Trekking ค่ะ

ขอบคุณมากค่า

ป.ล. เราชอบสไตล์รถคลาสสิค/วินเทจคล่องตัว บิ๊กไบค์ทรงแน่น ๆ แต่น้ำหนักโอเคงบไม่เกินที่เรากำหนด แต่ดูแลง่ายก็แนะนำได้นะคะ จะไล่ดูเรื่อย ๆ เลย 

เพี้ยนขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่