สอบถามเรื่อง Samsung Care+ หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
สอบถาม Samsung หน่อยครับ
พอดีผมได้เครื่อง Galaxy Tab S7 พร้อม Samsung Care+ มาด้วยตั้งแต่วันที่ 11 ส. ค. 64 แต่ว่าไม่ได้ลงทะเบียนเพื่อรับสิทธิ์ ผมนึกว่าจะลงมาให้แบบอัตโนมัติ แล้ววันนี้เข้าไปจะเช็คสิทธิ์ก็ขึ้นว่าไม่พบสิทธิ์ (เข้าใจว่าต้องลงทะเบียนภายใน 14 วันหลังได้เครื่อง) แบบนี้ยังสามารถขอรับสิทธิ์ได้อยู่ไหมครับ หรือว่าก็คือไม่ได้แล้ว

ป.ล. ซื้อทางออนไลน์จาก Line Samsung Rama 9 ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่