อีจุนโฮ 2PM หลังออกจากกรม มีอะไรที่เปลี่ยนไปบ้าง เรารู้สึกว่ามีเสน่ห์ขึ้นมากๆ

กระทู้สนทนา
เราไม่ใช่ Hottest แต่ก็ชอบฟังเพลง 2PM เคยไปดู concert ด้วยนะคะ แต่รู้สึกว่าก่อนหน้านั้นจุนโฮไม่เด่นเท่าไหร่ รู้สึกว่าคนอื่นๆเด่นกว่า 

หลังออกจากกรม จุนโฮเด่นมาก คือติดใจมากๆว่า ทำไม แล้วก็ย้อนดูผลงานของจุนโฮ ทั้งก่อนเข้ากรม และหลังออกจากกรม 

แล้วลองมาวิเคราะห์ตามกระทู้ด้านล่าง จมูกยังทรงเดิม แต่ที่สังเกต คือ

1. ไหล่ดูกว้างขึ้น..รึป่าว  เพราะนางออกกำลังกายเยอะมากๆ

2. บุคลิก ทั้งการพูด การวางตัว สมัยก่อนดูเด็กๆ แต่ตอนนี้ดูเป็นแบบผู้ชายเต็มวัย 

3. ผิวขาวขึ้น ดูผ่องๆ มีออร่า 555

4.น้ำหนักลดไป 16 kg เลยทำให้กรอบหน้าเรียว 

โดยรวมคือดูดีมากๆ >> หน้าเรียว ผิวขาว จมูกโด่ง ไหล่กว้าง บุคลิกดูเป็นผู้ใหญ่ 

ยิ่งซีรีย์ล่าสุด  The red sleeve คือดี 

ทั้งหมดทั้งมวล เรารู้สึกว่าน้องเด่นมากๆ หลังออกจากกรมนะคะ ทุกคนว่าอย่างไรคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่