ฝันว่าฟันบนฟันล่างหลุดพร้อมกัน มีความหมายยังไงคะ?

คือเมื่อคืนก่อนเราหลับสนิทมาก เราฝันว่าเราฟันหลุดออกมา2ซีก ทั้งบนทั้งล่างเลยค่ะ (นี้คือความฝันเรานะคะ)ประมาณนี้เเหละค่ะ ตื่นมาก็รู้สึกไม่ดีเลย เเละก่อนหน้านี้ที่เราจะฝันหลายวันก่อนคือเราไปเจองูตกมาใส่เราเป็นงูเขียวหางไหม้เเต่ไม่โดนฉกนะคะ ละพอมาวันที่เราจะฝันเราก็ไปเจอตะขาบตัวใหญ่มากเเต่ก็ไม่ได้โดนกัด ช่วยทำนายหน่อยได้ไหมคะ ใจไม่ดีเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่