วิธีดูรถมือสอง MSX 125sf

พอดีผมจะหารถใช้สักคันคับมองเป็นเจ้าตัวmsxคับเพราะใช้งานในเมือง อยากทราบว่าเราจะดูยังไงครับรถเคยล้มเคยประสบอุบัติเหตุมา พอดี ผมไปเจอร้านๆนึงมาครับ น๊อตตรงตัวเครื่องเป็นน๊อตสีดำเหมือนเครื่องพึ่งทำสีดำมา มันเป็นสีดำด้านนะครับ เเล้วก็ตรงเเผงคอมันเป็นสีดำด้าน ปกติเห็นของเพื่อนมันเป็นดำเงานี่ผมเลยสงสัยว่ารถเคยประสบอุบัติเหตุมารึป่าวผมเเค่สงสัยเฉยๆคับมีวิวิธีหรือข้อสังเกตเจ้าตัวmsxว่ามันเคยล้มเคยชนมารึป่าวนี่ดูยังไงคับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่