สงสัยมากค่ะว่าท้องหรือป่าว?หรือแค่เกิดจากความเครียดเลยทำให้ประจำเดือนมาผิดปกติ

กระทู้คำถาม
ปกติประจำเดือนมาทุกเดือนค่ะเคลื่อนบ้าง5-6วันไม่เกิน10วัน แต่ตอนนี้10กว่าวันแล้วประจำเดือนยังไม่มาเลยค่ะ
คือเรามีอะไรกับแฟนประมาณวันที่24 ต.ค.และหลังจากนั้นประจำเดือนก็มาวันที่2 พ.ย.คือมาหละงจากมีอะไรกันไก้ประมาน1สัปดาห์ แต่พอมาเดือนธ.ค.เราเครียดค่ะมีปัญหานิดหน่อยเลยสงสัยว่าเรามีโอกาสท้องมั้ยคะ ใจนึงก็คิดว่าไม่นะคะเพราะว่ามีไรกันล่าสุดประจำเดือนก็มาแล้วละหลังจากนั้นก็ไม่มีอีกเลย แต่อีกใจก็กังวลค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่