แฟนมาดูดวงว่าจะไปจีบผญ.คนอื่น

กระทู้คำถาม
คือขอเล่าหน่อยนะคะ เคยมีปัญหาเรื่องนี้ไปแล้วรอบนึงเขาไปแอบคุยกับคนอื่นมากกว่า1ด้วยค่ะ แต่เราเคลียร์กันแล้ว จากนั้นต่อมาเขาก็ทักมาดูดวงที่เพจเรา เราเปิดเพจดูดวงนะคะ เขาคำถามว่าเขาจะจีบคนนี้ติดไหม มีโอกาสได้เป็นแฟนกันไหม ต้องจีบยังไง คือเราที่เป็นแฟนต้องรส.ยังไงหรอคะที่แฟนมาดูดวงว่าจะไปจีบคนอื่นติดไหม จะได้เป็นแฟนไหมพอถามเขาว่าใช่แอคเขาไหมเขาก็ไม่ยอมรับด้วยค่ะ เราไม่อยากให้แฟนเสียใจกเลย เขาเหมาะกับรอยยิ้มและเสียงหัวเราะที่สุดแต่เรื่องนี้เราเองก็เสียครส.ไปมากเหมือนกันค่ั เราไม่มั่นใจว่าเราควรยังไงต่อ ควรทำอะไรเเล้วเราต้องรส.ยังไง เราควรเลิกไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่