วิทยาลัยการจัดการเพชรเกษมเป็นไงบ้างค่ะ (เเละวิธีปลอบเพื่อน)

สวัสดีค่ะเราชื่อ สกาย (นามสมมุติ)เรามีเพื่อนชื่อ A เพื่อนเราเนี่ยอยากเรียนวิทยาลัยการจัดการเพชรเกษมมากเเต่ทางเเม่ของAไม่ให้เรียนบอกค่าเทอมเเพงบอกว่าไม่มีงานทำ ไม่ค่อยได้เรียน เราอยากถามว่าจริงหรอค่ะ เราดูบางกระทู้บอกครูไม่ดีกฎเยอะ เเค่อยากถามว่าจริงหรอค่ะ เราปลอบเพื่อว่าให้ไปเรียนที่อื่นหรือเข้าสายสามัญเเต่Aบอกว่าเรียนไม่ไหวพอให้เข้าร.รสายอาชีพอื่นก็บอกเเย่เเถวบ้านเรามีเเค่2-3ร.รที่ใกล้ค่ะควรปลอบยังไงดีค่ะ(╥﹏╥)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่