อยากขอบริจาคเงิน คุณตาป่วยนอนติดเตียง เดินไม่ได้ครับ

ขออนุญาตพี่ๆ ทุกคนครับ คุณตาผมวัย 83 ปี ป่วยเป็นอัลไซเมอร์ แล้วแก่เกิดอุบัติเหตุหกล้ม เเละ นอนติดเตียง หลังจากนั้นคุณตาก็นอนขยับตัวไม่ได้เลยครับ เวลาขับถ่ายของเสีย จึงต้องใช้ผ้าอ้อมผู้ใหญ่ เลยอยากขอรับบริจาคเงินเล็กๆ น้อยๆ ครับ 🙏
เลขบัญชี คุณตา 4670457217 ธนาคารกรุงไทย นายอัศวิน พรหมพินิจ 🙏 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่