ปิดกระทู้ครับ ครบแล้ว

กระทู้คำถาม
ใครสนใจมาเป็นดวงครูให้ผม รบกวนทักมาเลยครับ หลังไมค์หรือหน้าไมค์ก็ได้ครับ และหากส่งไปหลังไมค์พิมพ์มาหน้าไมค์ด้วยครับว่าส่งไปที่หลังไมค์แล้ว
กติกา
ให้พิมพ์ฉายาของตัวเองไม่จำเป็นต้องเป็นชื่อจริงชื่อเล่นที่ใช้จริงๆนะครับ
ศาสตร์การทำนาย
ใช้ไพ่ยิปซี The Light Seers Tarot ทำนายครับ
หัวข้อที่ใช้ทำนาย
ผมจะบอกแค่นิสัยพื้นฐานและสิ่งที่กำลังจะเกิดขึ้นในอนาคตครับ ปล.ทายทุกหัวข้อ
ยกตัวอย่าง
พื้นดวงและนิสัยพื้นฐาน
บลาๆๆๆๆ
การเงิน
บลาๆๆๆๆๆ
การงาน
บลาๆๆๆๆ
ความรัก
บลาๆๆๆๆ
หากไม่ต้องการให้ดูดวงหัวข้อไหนบอกเลยนะครับ

ขอบคุณสำหรับการให้ประสบการณ์ล่วงหน้านะครับ 🙏

หากทำนายไม่ตรงประการใดขออภัยด้วยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่