เค้าบอกว่าความรู้สึกไม่เหมือนเดิม แต่เรายังรักเขา -ถึงรู้ว่าเขาจะไม่รักเราแล้วก็ตาม-

คือเราทะเลาะกันบ่อยมาก แล้วทะเลาะกันหนักๆจนบอกเลิกกันผมก็รู้สึกผิดพยายามง้อเขาโทรไปง้อสั่งดอกไม้ไปง้อ อ้อนวอนเขาทุกอย่างเพื่อให้เขากลับมาเหมือนเดิม แต่เขาบอกได้แค่ว่าเขาไม่เหมือนเดิมแล้ว พอมาเจอกันไปกินข้าวด้วยกันเขาก็ไม่เหมือนเดิมอย่างที่เขาบอกจริงๆ ผมเลยเดินออกมาจากความสัมพันธ์ตรงนั้นเพื่อออกมาอยู่กับตัวเอง เพื่อพยายามลืมเขาแต่ยังลืมเขาไม่ได้จริงๆ ยังรู้สึกรักเขาเป็นห่วงเขามากๆ มีทางที่เขาจะกลับมาเหมือนเดิมไหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่