ดูดวงฟรีต้อนรับปีขาล (หมอดูฝึกหัดนะคะ)

เราดูดวงด้วยไพ่ออราเคิลค่ะ ก้าวข้ามพ้นปีฉลู เริ่มต้นใหม่ในปีขาล ชีวิตของคุณจะเป็นอย่างไร เพียงแต่คุณตั้งใจ คำตอบอาจจะตรงอย่างที่คุณคิดไว้ก็ได้ (ขอแค่คุณมั่นใจในตัวเรา และมั่นใจในตัวเอง ตั้งจิตอธิษฐาน การทำนายจะแม่นยำมากขึ้น)  (ทุกคนจะคืออาจารย์ของเรานะคะ) 
โดยวิธีดูของเรา เราจะให้ตั้งคำถาม และเลือกตัวเลขที่มีอยู่ในไพ่ 90 ใบขึ้นมา 3 ตัว
เช่น คำถาม ความรักปีนี้จะเป็นอย่างไรบ้าง
     ตัวเลขที่เลือก   11  33  55
       เราจะส่งคำตอบให้ทางหลังไมค์นะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่