ปัญหาการเข้าติดตั้ง Fiber Trueศรีสะเกษ เน็ตบ้าน ถูกเลื่อนนัดเวลาติดตั้งจากผู้รับเหมาของทรู จะทำยังไงดีคะ

สมัครติดตั้งอินเตอร์เน็ตบ้าน True ไป 3 หลัง อีก 2 หลังช่างนัด 16:00 น อีกหลังนึงช่างโทรมาเลื่อนแล้วเลื่อนอีกแล้วก็บอกว่าช่างไปฉีดวัคซีนมาเป็นไข้กระทันหันไม่สามารถมาติดตั้งได้ ว่าเลื่อนนัดไปวันพรุ่งนี้  ทาง True มีกองงานแค่กองเดียวเหรอคะ แล้วคือให้เราตอบกลับคอลเซ็นเตอร์ว่าเราขอเลื่อนให้เลื่อนให้ช่างด้วยนะคะคือเราไม่ได้อยากเลื่อนแต่ให้เราตอบว่าเราเลื่อนแทนที่จะหากองงานอื่นมาติดตั้งให้เราแต่ให้เราเลื่อนเราก็ลางานมาป่ะทำไมต้องมารอพวกคุณมีใครประสบปัญหาแบบนี้หรือทางทรูเขาช่วยแก้ไขยังไงได้บ้างคะ  คือไม่เข้าใจอีก 2 หลังข้างๆกันสามารถติดได้วันนี้แต่ทำไมอีกหลังนึงไม่ติดให้เราเลยเราก็ลางานมาจะได้ทำทีเดียว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่