ใช้ OBS เซตที่ 1920*1080 แล้วภาพกระพริบครับ

ผมต่อ capture card กับ กล้อง pana gx85 จับภาพ 1920*1080 ปรากฏว่าภาพใน obs จะกระพริบๆ ครับ แต่ถ้าลดขนาดเป็น 1280*720 จะไม่กระพริบ ต้องแก้ไขยังไงครับ ลองเปลี่ยนสาย HDMI แล้วก็ยังเป็นครับ
ปล.ภาพกระพริบนะครับ ไม่ได้กระตุก
แสดงความคิดเห็น