ตามหาเพลงเกาหลีที่ร้องมีชื่อวงต่างๆ

คือเราเคยฟังในต๊อกๆมา เเล้วคือเพลงที่ร้องคือช้าๆเป็นผู้หญิงร้อง เเล้วคือในเนื้อจะมีชื่อวงต่างๆแบบ got7 seventeen บังทัน เเล้วก็อีกหลายวงเลย เราเคยฟังในติ๊กต๊อกเเต่เราจำไม่ได้ว่าเพลงชื่ออะไร ใครพอรู้ช่วยบอกทีนะคะ อ่อเเล้วมันร้องบนเวทีเหมือนจะเป็นงานอะไรสักอย่าง ช่วยทีนะคะ🤲🏻🤲🏻🤲🏻
แสดงความคิดเห็น