หนูเป็นสิวผดแดงๆเต็มหน้าผากกับแก้ม หนูอยากรักษาให้หายต้องทำไงคะ

กระทู้คำถาม
ก่อนที่หนูจะเป็นสิวผดหนูเคยกินยาสมุนไพรถอนพิษในร่างกายเพราะตอนนั้นหนูเป็นผื่นเต็มตัวแม่เลยพาไปซื้อมากินพอกินจนหมดหนูก็หายจากผื่นที่ตัว แต่ผ่านมาแค่2-3วันหนูก็มีสิวผดเต็มหน้าเลย หนูพยายามรักษามานานเกือบปีแล้วแต่ไม่มีวี่แววจะหายแม้แต่น้อยเลย หนูอยากจะให้พี่ๆช่วยบอกวิธีที่ทำให้สิวผดหาย แต่หนูขอราคาที่นักเรียนแบบหนูจะหาซื้อได้นะคะ 

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำล่วงหน้านะคะ🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่