การที่แฟนง้อแบบนี้คือเขาเบื่อและรำคาญเราแล้วใช่มั้ยคะ

คือเราก็แค่แอบนอยๆว่าเขาไม่ค่อยสนใจเราเท่าไหร่เลย ถ้าไม่ทักไปเขาก็คงไม่ทักมา แต่ก็ไม่ได้ง้องเเง้งอะไรขนาดนั้นแต่มันแค่นอยนะคะ แต่ความรู้สึกที่อยากให้เขาง้อมันไม่ใช่แบบนี้เลย นี่เห็นข้อความแล้วแบบเหมือน เขาจะสื่อว่า ก็ง้อแล้ว จะอะไรนักหนา จะให้ทำยังไงอีก เจอแบบนี้ไปไม่ถูกเลยค่ะ ใครเคยมีประสบการณ์แบบนี้บ้างคะ แล้วหลังจากนั้นคุณทำยังไงต่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่