Mail Zimbra มีวิธีแก้การ login ผิดและ Lock ทั้งระบบไหมครับ

Login ใช้งาน web client ของ Zimbra แล้วเข้าใช้งานไม่ได้ จากการที่มี user ท่านอื่น login ผิดเกินค่า policy ที่ตั้งไว ทำให้หน้า web login zimbra ไม่สามารถทำการ login ได้จนกว่าจะถึงเวลาที่กำหนด

จึงขอสอบถามว่าในหน้า Admin console สามารถตั้งการ login เข้าระบบผิดแล้ว lock เฉพาะ account นั้นๆได้หรือไม่ครับ แบบไม่ lock ทั้งระบบ  และมีขั้นตอนการตั้งค่าที่ไหนครับ

ปล. ในเมนู Failed login policy ผมตั้งค่าไว้ประมาณนี้ครับ
       Enable failed login lockout   :   (เครื่องหมายถูก)
       Number of consencutive failed logins allowed      :    10
       Time to lockout the account     :     1    minutes
       Time window in which the failed logins must occur to lock account      :      5      minutes
แสดงความคิดเห็น