หาที่ฝึกงาน กรุงเทพมหานคร&ชลบุรี

สวัสดีค่ะ คือหาที่ฝึกงานแถว กรุงเทพมหานครและชลบุรี ฝึกช่วง14มีนา-13พฤษภาคม ตอนนี้เรียน ปวส.1 สายตรงโยธา พอจะมีที่ไหนเขาจะรับบ้างหรือป่าว คือเป็นเด็กต่างจังหวัด แต่อยากลองหาประสบการณ์ต่างจังหวัดค่ะ เกรดเฉลี่ยรวมปวช3.66  ปวส.3.25 เทอมแรก พอเขียนแบบได้ค่ะ สเก๊ตอัพกับออโต้แคด และสำรวจเซอร์เวย์ แต่ยังไม่ชำนาญมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่