ผู้ชายวัย 40+ ส่วนใหญ่ชอบสาวอวบ ๆ เหรอคะ

เรามีเพื่อนคนนึง นางเป็นคนที่หน้าตาสวยเลยล่ะ แต่รูปร่างอวบ ๆ สูง 165 หนักราว  65 นางชอบมาบ่นให้ฟังว่า ไปไหนก็มีแต่ผู้ชายรุ่น 40+ หรือ 50+ มามอง มาจ้อง มาแซวบ้าง มาจีบจนนางทำตัวไม่ค่อยถูกเลยค่ะ เราเลยอยากรู้ว่า มันจริงอย่างที่นางว่ามั้ยคะ แล้วสาวอวบนี่มีดีอะไร นอกจากเต็มไม้เต็มมือ แล้วทำไมผู้ชายวัยนี้ถึงมีแนวโน้มชอบสาวอวบ ๆ เหรอคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่