เรียนปริญญาโทร (เสาร์ - อาทิตย์) บริหารการศึกษา ที่ไหนดีครับ

กระทู้คำถาม
ผมพึ่งได้บรรจุเข้ารับราชการ สายการศึกษา (อายุ 34) อยากเรียนปริญญาโทเพิ่มเพื่อพัฒนาความรู้ตัวเองครับ แต่มีความกังวนอยู่คือ 
1. ภาษาอังกฤษผมอ่อนมาก (กำลังคิดจะเรียนเสริมแต่อยากเริ่มเรียนโทไปด้วยเลย)
2. เกรดเฉลี่ยตอน ป.ตรีไม่เยอะ
3. อยากได้มหาวิทยาลัยในกระดับที่เป็นที่ยอมรับได้ (ไม่ต้องระดับต้นๆ ของประเทศก็ได้ครับ)
เป็นไปได้หากทราบรายละเอียดเรื่องค่าเล่าเรียนก็รบกวนบอกด้วยนะครับ (เรื่องค่าเทอมไม่ค่อยเป็นประเด็นเท่าไรครับ)
รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ แนะนำผมทีนะครับ อยากรู้ว่าตัวเองจะจบโทกับเขาได้ไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่