เราควรเสริมจมูกก่อน ฉีดหน้า หรือผ่าฟันคุดก่อนคะ

กระทู้คำถาม
เรามีเเพลนจะเสริมจมูก ฉีดโบท็อก เเฟต ฟิลเลอร์ปาก ค่ะ
ไม่รู้ว่าควรเสริมจมูกก่อนหรือฉีดหน้าก่อน เเล้วก็จะต้องไปผ่าฟันคุด4ซี่ด้วยค่ะ
ควรทำอันไหนก่อนคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ผ่าฟันคุดก่อนเพราะบางคนแก้มจะยุบลงเพราะเอาฟันออกค่ะ
จากนั้นก็ไปเสริมจมูกจะเห็นองค์ประกอบของหน้าชัดขึ้น พวกฉีดฟิลเลอร์ โบทอกซ์ แฟตต่างๆทำหลังสุดค่ะเพราะแก้ง่าย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่