ระบบของ ธนาคาร ธกส

กระทู้คำถาม
วันนี้พึ่งไปสาขา ของ ธกส มาเนื่องจากใส่รหัสผิดครบจำนวน ได้ทำการแจ้งกับสาขาตามข้นตอนจนครบทางพนักงานบอกแค่ว่าจะสามารถทำรายการได้อีก1ชั่วโมง ผ่านไปหลายชั่วโมงแล้ว ไปกดก็ยังขึ้นว่ารหัสผ่านไม่ถูกเหมือนเดิม ผมจำรหัสเก่าได้ผมอย่างรู่ว่าเหตุการที่จำรหัสได้จะต้องใส่รหัสเก่า หรือ รหัสใหม่ ซึ่งพนักงานก็ไม่ได้บอกว่าต้อวเปบี่ยนรหัส
ทั้งที่ไปปลดบัตรแล้วให้คำตอบที่พึ่งเปิดบัชชีเป็นครั้งแรกแล้วถ้าดำเนินการอีกครั้งจะเสียเงินมั้ยเพราะพนักงานบอกว่าถ้าล็อคอีกจะเสียเพิ่มแต่ผมพึ่งแก้ไปเมื่อเช้าเองมาใส่ได้สองครั้งก็ผิดไม่รู้โดนล็อคไปอีกยัง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่