ใครเคยอ่าน แผนรักร้ายคว้าหัวใจคุณสามี สปอยหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
คือผม ตามมาเพราะคนเขียนนะครับ ชอบตั้งแต่เรื่อง เสี่ยวเปา แล้ว มาตามเรื่อง ลืมรักเลือนใจ ไปดำมา ตัดจบได้ ผิดหวังมากเลย เหมือนเร่งให้จบ แล้วตัดจบแบบละครช่อง 7 เลย เลยไม่ได้กล้าดำ เรื่อง แผนรักร้ายคว้าหัวใจคุณสามี กลัวอ่านไปแล้ว ตัดจบอีก เลย มาถามคนที่เคย อ่านหรือไปดำมาแล้ว เป็นยังไงบ้างครับ เนื้อเรื่อง สนุก น่าอ่าน เหมือน เสี่ยวเปา ไหม ถ้า ไม่สนุก โดนตัดจบ อีก ผมจะได้ไม่อ่านต่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่