การไปภัตรคารอร่อยล้นฟ้า จาก ม.กรุงเทพ

มีใครพอจะแนะนำการเดินทางไปภัตตาคารอร่อยล้นฟ้า การบินไทย เริ่มต้นจาก ม.กรุงเทพ วิทยาเขตรังสิต ได้ไหมครับ ขอผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะครับ
ปล. ไม่ต้องต่อรถเยอะถือว่าโอเคครับ แต่ถ้าต่อเยอะก็ลองเสนอมาก็ได้ครับเผื่อพิจารณา
ตามความจริงคือผมหาดูทางอินเตอร์เน็ต แล้วก็ Google map มันดูแปลกๆไปหน่อย เลยขอถามผู้รู้ก่อนครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่