ตอนนี้ผมซื้อเพลงจาก itunes มาฟัง ทำไมใน iphone ฟังได้ แต่ทำไมอัดเพลงใส่ ipod nano 7 เพลงตอนเล่นข้ามไป 2 เพลง

กระทู้คำถาม
ตอนนี้ผมซื้อเพลงจาก itunes มาฟัง ทำไมใน iphone  ฟังได้ แต่ทำไมอัดเพลงใส่ ipod nano 7 เพลงตอนเล่นข้ามไป 2 เพลง  เกิดจากอะไร ต้องแก้ไช ยังไงครับ ต้อง restore ipod nano 7 มั้ยครับ ขอผู้รู้ตอบกลับด้วย แต่เพลงใน iphone ฟังได้นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่