อยากหารายได้เสริมจากงานประจำ วันละ 300

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะทุกคน

ตอนนีเราทำงานประจำ
งานประจำเข้างานเช้า เลิกงาน 18.00น. แต่ส่วนใหญ่ก็จะเลิกช้ากว่านั้นค่ะ

และเริ่มอยากเก็บเงินส่วนนึงไว้เพื่อตัวเอง
เป็นเงินเก็บเอาไว้ใช้ในเรื่องส่วนตัวค่ะ

ด้วยช่วงเวลาการทำงาน เราควรจะทำอะไรดีคะ เพื่อหารายได้เสริม ให้ได้วันละ 300
ถ้าไม่ถึง 100 ต่อวันก็ยังดีค่ะ 

รบกวนเผื่อมีใครมีอะไรที่แนะนำได้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่