มีจุดสีขาวๆที่ผิวก้นเต็มไปหมด มีใครทราบไหมคะว่าเราเป็นอะไร T_T

คือเราก็พึ่งรู้ว่าเราเป็นเลยค่ะ ปกติไม่เคยมานั่งมองก้นตัวเอง แต่วันนี้พึ่งสังเกตว่ามันมีจุดสีขาวๆเต็มไปหมด คือมันไม่ใช่ตุ่มที่นูนออกมานะคะ มันเรียบๆไปกับผิวก้นเลย คือมันไม่มีอาการอะไรเลยคะ ไม่คัน ไม่รู้สึกอะไรเลย แค่สงสัยค่ะว่ามันคืออะไร เราก็ไม่รู้ว่าเราเป็นมานานแค่ไหน แล้วมันปกติไหม T T ตอนเห็นครั้งแรกคือตกใจมาก กลัวว่าเป็นโรคผิวหนังอะไรแต่ไม่รู้ตัว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่