ดูดวงด้วยความตั้งใจครับ^^

รับดูดวงคนละ1คำถามครับ 
กติกาครับ 
1.ขอให้คุณมีความตั้งใจที่จะถาทจริงๆ ไม่ได้มาเล่นๆทไม่ได้มาแกล้งอะไรใดๆครับ ตั้งจิตตั้งใจดีๆก่อนถามครับ
2.บอกอายุย่างผมมาครับ ในกรณีถามถึงคนอื่นให้เอาอักษรย่อเค้ามาด้วยนะครับ
3.ส่งคำถามที่อยากจะรู้มาครับ คำถามที่ดีจะมีที่ไป ที่มา มีจังหวะ และมีจุดเวลาเป็นตัวกำกับนะครับ ผมจะได้ดูได้ง่าย ว่าช่วงเวลานั้นๆ นี้ๆ จะเหมาะกับสิ่งที่คุณถามหรือเปล่าครับ.

เอาแค่นี้เองครับ ง่ายแสนง่ายครับ.
ขอให้โชคดีนะครับ ลีฟครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่