รบกวนสอบถามแผ่น Zone 1 ของ Final Fantasy XV Royal Edition จะเล่น DLC ใน ID Zone 3 ได้ไหมครับ

กระทู้คำถาม
พอดีจะซื้อแผ่น PS4  Z1 เกมส์ Final Fantasy XV Royal Edition ราคาถูกกว่าเกินครึ่ง แต่ไม่แน่ใจว่า ในแผ่น Z1 นี้มันลงเกมส์ DLC ในเครื่องเลยไหม คือเกมส์มันแถม DLC มา แต่ผมไม่รู้ว่าจะเล่นใน ID โซน 3 ได้ไหม ไม่มีความรู้ครับ กลัวซื้อมาแล้วเล่นได้แต่ตัวหลัก ทั้งๆ ที่แถม DLC เพราะต่างโซน (เห็นว่าโหลด DLC ข้ามโซนไม่ได้)

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่