อยากรู้ราคา Nissan Skyline R32 , R33 , R34 มือ1ป้ายแดงออกศูนย์ ในยุคนั้น ในปีนั้นๆ ว่าราคาเท่าไหร่?

กระทู้คำถาม
อยากรู้ราคารถ Nissan Skyline R32 , R33 , R34 มือ1ป้ายแดงออกศูนย์ ในยุคนั้น ในปีนั้นๆ ว่าราคาในไทย(รวมภาษีนำเข้าแล้ว) ราคาเท่าไหร่ครับในแต่ละรุ่น  แล้วถ้าใครมีรูปภาพงานโชว์รูมรถตอนที่Nissanเอา R32 , R33 ,R34 เข้ามาโชว์ในประเทศในยุคนั้น รบกวนช่วยแปะภาพหน่อยนะครับ ถ้าใครมีภาพ อยากเห็นงานรถสมัยก่อนครับ ขอบคุณครับ🙏🤍✨
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่