เคอรี่เป็นอะไร ทำไมส่งของช้ากว่าบริษัทอื่น

คือเราได้สั่ง นาฬิกาผ่านทางลาซาด้า ไปเมื่อวันที่30 พฤศจิกายนค่ะ คือสอบถามคนขายแล้วนะว่าจะถึงทันวันพ่อมั้ย เขาบอกว่าทันแน่นอนค่ะ เราก็สั่งไป จนตอนนี้วันที่6แล้ว ของยังไม่ออกจากสาขาต้นทางเลยค่ะ ซึ่งคนขายเขา เอาของไปฝากส่งให้ตั้งแต่วันที่31 เราว่ามันออกจะเกินไปหน่อย  เราสั่งรังนกวันที่3ตั้งไว้เป็นของขวัญปีใหม่ แต่รังนกมาถึงตั้งแต่วันที่5แล้ว(รังนกส่งแฟลช) คือจะโทษคนส่งไม่ได้อ่ะค่ะ คือเขาส่งให้เร็วแต่มันไปติดแหง็กที่เคอรี่ง่ะ ใครมีประสบการณ์แบบนี้มั้ยคะ คือตอนนี้หงุดหงิดมาก นี่คือจะไม่รู้สึกอะไรเลยถ้าเจ้าอื่นของก็ไม่ถึงมือเหมือนกัน เห้ออ ขนาดเสื้อกันหนาวหมาพรีออเดอร์จากจีน ยังจะมาถึงก่อนอีกก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่