ทุกคนมีวิธีหยุดขำยังไงบ้าง??

คือแบบว่าเราอ่ะเวลาเเบบแล้วถ่ายคลิปอะไรอย่างนี้ใช่ไหมแล้วแบบมันเป็นงานกลุ่มกับเพื่อนคือเวลาเราจะพูดอะไรอย่างเงี้ยคือมันไม่ใช่เรื่องขำแต่ก็คือเราก็ขำแล้วแบบมันขำอยู่ไม่ได้อ่ะแล้วทีนี้พอเราขำมองหน้าเพื่อนแล้วก็ยิ่งขำแล้วทีเนี้ยพอเพื่อนมองเราเพื่อนก็ขำตามก็คือหยุดไม่ได้กันสักคนเลยเวลาแบบเหมือนจะตั้งสติได้แล้วแต่พอพูดไปมันก็ขำอยู่ดีแบบสั่นเป็นเจ้าเลยอ่ะครับใครมีวิธีแก้หยุดทำบ้างไหมหรือว่าแก้วิธีไม่ขำเวลาทำงานกับเพื่อน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่