สอบถามเกี่ยวกับฟิล์มรถยนต์ 3M Crystalline Series ด้วยครับ

อยากติดฟิล์มเฉพาะบานหน้า
รถกระบะผมรุ่นปี 2009
ตอนออกรถใหม่ๆ ติดฟิล์ม V-Kool
ผ่านมา 12 ปี ตอนนี้ตรงที่ติดสติกเกอร์ พรบ. ภาษี
เริ่มพองๆ เป็นริ้วแล้ว ส่วนอื่นๆ ปกติดี

อยากจะติดฟิล์ม 3M Crystalline ให้กับบานหน้า
อยากทราบว่า
1. ถ้าใช้รุ่น Crystalline 50 จะเหมาะสมดีไหมครับ
ต้องการขับกลางคืนได้สบายๆ กลางวันให้กันมองเห็นจากภายนอกได้บ้างนิดๆ
2. ราคาปัจจุบัน ติดเฉพาะบานหน้า รถกระบะดังกล่าว ราคาเฉลี่ยอยู่ที่ประมาณเท่าไรครับ

หรือมีรุ่น/ยี่ห้ออื่นๆ ที่น่าใช้สำหรับติดบานหน้าไหมครับ ยิ้ม

.

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่