จัดไฟแนนซ์รถธนชาติ!

กระทู้คำถาม
คือเมื่อวันศุกร์ที่3ธันวาคม64ได้ไปยื่นเอกสารที่ไฟแนนซ์เอกสารครบเครดิตผ่าน ทีนี้ติดตรงอาทิตวันพ่อและหยุดชดเชยวันจันทร์ ทางเซลบอกว่าวันอังคารเช็คเกอร์จะมาหน้างานและที่อาศัยปัจจุบัน
อยากทราบว่าเช็คเกอร์ของธนชาติจะมาตรวจอะไรบ้าง?และเราควรเตรียมตัวอย่างไรบ้าง?และมีสิทธิจะผ่านไหมค่ะ?
ปล.พนักงานบริษัทรับเหมาก่อสร้างเงินเดือน15000
ยื่นกุ้รถ450000ผ่อน6500/72งวดค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่