ช่วยแนะนำอนิเมะดราม่าหนักๆหน่อยได้มั้ยครับ

อยากได้อารมณ์แบบ พวกพ้อง,เพื่อน,ครอบครัว อะไรแบบนี้อะ ไม่เอาเกี่ยวความรักหรือพวกแฟนๆอะไรพวกนั้นเพราะดูมาเยอะแล้ว  เหมือนเรื่อง แด่เธอผู้เป็นนิรันดร์
[code]ใส่โค้ด
[/code]ส่วนตัวดูเรื่องนี้แล้วชอบมาก อยากได้แนวๆนี้ 
ไม่เก่าเกินไปอ่ะครับยิ่งดีเลย ขอโทษสำหรับความเรื่องมากครับ ไม่มีอนิเมะดูเลย กว่าจะเรื่องที่ตรงแนวที่ิอยากดูยากมาก 

อนิเมะ 2015-2021 ยิ่งดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่