เลือดออกทางช่องคลอดหลังช่วยตัวเอง 1-2 วันเป็นอะไรรึป่าวคะ

คือแฟนเราใช้นิ้วทำให้เราแล้วอีกสองวันมันมีเลือดออกมาอ่ะคะแล้วคือรเาก็คอดว่าเป็นประจำเดือนเเต่ว่าเลือดออกไปแค่ 1-2 วันเองซึ่งไม่น่าจะใช่ประจำเดือนแน่ๆคือมันจะเป็นอะไรมั้ยคะ แต่คือเราไม่ได้สอดของแฟนเราเข้าไปอ่ะค่ะมันจะท้องมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น