เเฟนบอกเลิกเพราะไม่รับโทรศัพท์

สวัสดีค่ะ พอดีอยากจะสอบถามเพื่อนว่าพอจะมีวิธีง้อแฟนไหมคะ พอดี 2 วันที่ผ่านมาเราไปเที่ยวกับเพื่อนๆ (เราบอกเค้านะว่าไปเที่ยว) เราก็ฝากโทรศัพท์ไว้กับเพื่อนอีกคน พอดีเพื่อนอีกคนเมาเข้าไปนอน ส่วนเราก็ไม่ได้สนใจโทรศัพท์เพราะเราคิดว่าเราก็บอกไปแล้วคงไม่มีอะไร ผ่านไปซักพักเพื่อนที่ฝากโทรศัพก็เดินออกมายื่นโทรศัพท์ให้เรา เราก็รับปกติ เขาก็พูดให้เราใหญ่เลยว่าไม่โทรศัพท์ เราอธิบายเหตุผลไปเขาก็มองว่าเราโกหก ตอนนี้เขาถึงขั้นบอกเลิกเรา เพื่อนว่าเราพอจะมีวิธีไหนง้อแฟนได้บ้างคะ (เราโทรหาแล้วไม่รับ แชทหาอ่านไม่ตอบ ถ้าตอบก็จะตอบแค่ว่า อยากทำอะไรทำเลย เค้าไม่อยากรับรู้  เลิกกัน )

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
งอนเพราะเรื่องนี้….
อธิบายแล้วไม่ฟังแบบนี้….
บอกเลิกกันเพราะเรื่องแบบนี้,….

ง้อกลับมาเพื่อ….?!?

เพื่อให้เกิดปัญหาเดิมๆ ??
เพื่อให้คุณต้องเย็บมือถือฝังติดไว้กับตัว ???

หรือคุณเคยมีประวัติอะไรไม่ดี มีปัญหา มีอะไรให้เค้าไม่ไว้ใจ
แล้วเล่าไม่หมดหรือเปล่า ??

ถ้าไม่มี…ย้อนไปอ่านด้านบน

ขอโทษด้วยที่มาตอบ แต่ไม่มีคำแนะนำ
เพราะไม่เห็นด้วยกับที่จขกท.ต้องการ
และข้อมูลที่ให้มาดูจะไม่เพียงพอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่